Home GENERAL Dakika Lyrics – KUSAH

Dakika Lyrics – KUSAH

by Louis
Published: Last Updated on
Dakika Lyrics

KUSAH Dakika Lyrics

Verse One

Uzuri wa asii natural color wee
Nimepagawa mimi mgonjwa
Mama unipe dawa wee

Leo nakupa siri, ukae ujuwe
Kama wakwanza Mungu wapili
Wazazi watatu ni wewe

Hata nikienda mbali tunda lan nitunzie
Wasije kina fulani wakaling’ata

Nitatafuta kwa bidii
Nitaongeza juhudii
Omba mungu abariki mama
Oh mama

Nitatafuta kwa bidii
Nitaongeza juhudii
Omba mungu abariki mama
Oh mama

Chorus

Hata Dakika
Nisipo kuona nitakonda mie
Ninachokuomba nivumilie
Ipo siku nitakua chema

Hata Dakika
Ni vumilie mababy usiondoke
Nitapata na mimi usichoke
Labda kesho yangu yaja ahaa

Verse Two

Uzuri sura yako
Vinanifanya nidate
Nishike mwenzako
Nimedondoka niokote

Niko tabata foleni
Si unajua dala dala haipenyi
Najionea mageni kuna mengi
Mengine sisemi

Si unajua vyenye dhiki mama
Inaponnza so natafuta
Nisije kosa ukanitosa oh mama

Nitatafuta kwa bidii
Nitaongeza juhudi
Omba mungu abariki mama
Oh mama

Nitatafuta kwa bidii
Nitaongeza juhudi
Omba mungu abariki mama
Oh mama

Chorus

Hata Dakika
Nisipo kuona nitakonda mie
Ninachokuomba nivumilie
Ipo siku nitakua chema

Hata Dakika
Ni vumilie mababy usiondoke
Nitapata na mimi usichoke
Labda kesho yangu yaja ahaa

KUSAH Dakika Lyrics

ALSO, SING TO – Lakini Lyrics – B2K

Related Posts