Home GENERAL Give Me Chance Lyrics – Producer Bonga Ft Alice Kella

Give Me Chance Lyrics – Producer Bonga Ft Alice Kella

by Louis
Published: Last Updated on
Give Me Chance Lyrics

Give Me Chance Lyrics by Producer Bonga and Alice Kella

Verse One

Hello mami
Kuna jambo nataka nikueleze yeah
Ulivyo vaa, unavyo ng’aa yaani
So amazing yeah

Ulivyong’aa kwa miparu, paru
Mix ya powder na viwalu, waluu
Usipagawe na mabaro, baro
Unanifaa sana

Nataka nikuweke ndani
Nikutunzie yako heshima
Nkupe yale ya unyamani
Nizame hata kama kina

Olaa eh, olaah eh
Nipe nafasi stop ugasi
Coz I love you
Olaa eh, olaah eh
Unipe pande la  pasi

Nitakupa ubavu

Olaa eh, olaah eh
Unipe chance stop ugasi
Coz I love you
Olaa eh, olaah eh
Unipe bonge la  pasi

Chorus

Give me chance, give me chance Give me chance
Give me chance, give me chance Give me chance

Nikupandie leo leo
Give me chance, give me chance Give me chance
Niwe mumeo
Give me chance, give me chance Give me chance

DOWNLOAD GIVE ME CHANCE AUDIO

Verse Two

Tuliza boli baba uwanja mdogo
Naona uko raba ngoja kidogo
Mara huku hapa,
Na unazidi kaba ungali robo

Naona moyo wa bandia
Macho tu yanaeleza
Hayo unayoniambia
Wenzako washamaliza

Unataka chance hautofiti
Hata kwa nini hauniwezi
Kwani guest kwani vipi
Kwenye shamba la mapenzi

Unataka chance hautofiti
Hata kwa nini hauniwezi
Haunidanganyi kwa Vitz
Kwenye shamba la mapenzi

Chorus

Give me chance, give me chance Give me chance
Give me chance, give me chance Give me chance

Nikupandie leo leo
Give me chance, give me chance Give me chance
Niwe mumeo
Give me chance, give me chance Give me chance

Ola eeh ola eeh
Unipe chance stop ugasi
Coz I love you
Ola eeh ola eeh

Unataka chance hautofiti
Hata kwa nini hauniwezi
Haunidanganyi kwa Vitz
Kwenye shamba la mapenzi

Give Me Chance Lyrics by Producer Bonga and Alice Kella

ALSO, SING TO – A New Girlfriend Story Lyrics – Young Killer Msodoki

You may also like