Home GENERAL Je Wewe Lyrics – Nyota Ndogo – Official Music Lyrics

Je Wewe Lyrics – Nyota Ndogo – Official Music Lyrics

by Louis
Published: Last Updated on
Je Wewe Lyrics

Je Wewe Lyrics – Nyota Ndogo – Download the Song

Unaweza kupenda mtu, nae asikupende
Ndio majaaliwa ya moyo kupenda
Huezi kusema hautapenda na haujakufa

Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo

Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe?

Hakuna mwanadamu ambaye hajaumizwa
Naa, Hakuna mwanadamu ambaye hajalizwaa
Hakuna mwanadamu ambaye hajalizwa
Naa, Hakuna mwanadamu ambaye hajaumizwaa

Unasema No! No! No! No! No!
Sitaki kupendwa tena Mie
Nimechoshwa mie

Unasema No! No! No! No! No!
Sitaki kupendwa tena
Nimenyanyaswa Mie

Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo
Kupenda, Kupenda ni moyo

Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe?

Huu moyoo
Leo unakubali kesho unakataa(Moyo)
Huu moyoo, leo unakubali kesho unakataa
Moyo, Moyo, Moyo

Unasema No! No! No! No! No!
Sitaki kupendwa tena Mie
Nimechoshwa mie

Unasema No! No! No! No! No!
Sitaki kupendwa tena
Nimenyanyaswa Mie

Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe, je wewe, je wewe
Je wewe?

Je Wewe Lyrics Credit – Nyota Ndogo

ALSO, SING TO – Iko Sawa Lyrics – King Kaka

Related Posts