Home GENERAL Kesi Baadae Lyrics – Nviiri The Storyteller – New Song 2020

Kesi Baadae Lyrics – Nviiri The Storyteller – New Song 2020

by Louis
Published: Last Updated on
Kesi Baadae Lyrics

Kesi Baadae Lyrics – Nviiri The Storyteller

Wazazi wameshika nare
Eti penzi letu tuisare eh
Lakini beiby usijali
Hii kesi tutajibu baadae

You see our love is so perfect
I can’t deny it
But your father wants me in a casket
I think he is not playing

Does he know the way we sneak at night
When he goes to sleep
Drink and drive oh we take the risk
Hatuogopi ata mapolisi ey

But I’ll never leave you alone hey
Best believe my beiby
Siwezi kukuwacha peke yako

Wazazi wameshika nare
Eti penzi letu tuisare
Lakini beiby usijali
Hii kesi tutajibu baadae

Wazazi wameshika nare
Eti penzi letu tuisare
Lakini beiby usijali
Hii kesi tutajibu baadae

Hii kesi tutajibu baada ehh
Kesi tutajibu baadaaaee, Kesi tutajibu baadaaaee
Kesi tutajibu baadaaaee

Cheki dere wetu amebleki
Hatuwezi enda home
Ju sisi wote tumeishiwa na senti
Ooooh

But your friends that are gone
Just let them be
We’ll stare at the stars and make a wish
Prove to the world we meant to be, yeah yeah

We should be heading home
Beiby twende
But that is our song Kuja tucheze
Sijampata mpenzi kama wee

Wazazi wameshika nare
Eti penzi letu tuisare
Lakini beiby usijali
Hii kesi tutajibu baadae

Wazazi wameshika nare
Eti penzi letu tuisare
Lakini beiby usijali
Hii kesi tutajibu baadae

Hii kesi tutajibu baada ehh
Kesi tutajibu baadaaaee, Kesi tutajibu baadaaaee
Kesi tutajibu baadaaaee

Jibu baadae, jibu baadae
Jibu baadae, jibu baadae

We should be heading home
Beiby twende
But that is our song kuja tucheze
Sijampata mpenzi kama wee

Kesi Baadae Lyrics Credit – Nviiri The Storyteller

ALSO, SING TO – Find X Lyrics – Arrow Bwoy Ft Dufla Diligon – New Song 2020

Related Posts