Home GENERAL Lingala Na Sheng Lyrics – RICO GANG

Lingala Na Sheng Lyrics – RICO GANG

by Louis
Published: Last Updated on
Lingala Na Sheng Lyrics

Lingala Na Sheng Lyrics by RICO GANG – DOWNLOAD AUDIO

Verse One

Niko idhaa ya lingala na sheng
Niko idhaa ya kuteka madem
Nko idhaa ya kupiga Sherehe
Niseti kafom ya kukata na wembe

Tukule chafua
Matumbo na sembe
Tukunywe makali
Tumeze matembe,

Unanipata
Janta na kumewaka
Madata kama ni blunder
Tunachochana tunaitana

Tunajikata kata
Kata kata, kata
Kata usiogope, kata

We mblina usijichoche
Unapiga maluku fulani boring
Ka ni fom ya kejani si unitolee
Lingala na genge si tuko wote

Tunatesa majuu
Na kote kote, Alaah!
Na kote kote

Chorus

Niko idhaa niko idhaa
Nko idhaa ya lingala na sheng
Niko idhaa niko idhaa
Nko idhaa ya kuteka madem

Niko idhaa niko idhaa
Nko idhaa ya lingala na sheng

Unipakate Sakate
Kubanjuka kila mtu na wake
Unipakate Sakate
Kubanjuka kila mtu na wake Eeh

Verse Two

Nimekafunga kama kufuli
Leta pombe si makufuli
Dem kichwa ngumu kama manduli
Through pass jo lazima nduki

Tera mos tera mos Kork achako
Mamanzi warembo emathago
Sina huruma naishi pangoo
Na nawasumbua kama Agwamboo, Hurray

Brikicho kicho, hurray
Peana kitu, hurray
Kemoda moda, hurray
Tumeshinda shida

Chorus

Niko idhaa niko idhaa
Nko idhaa ya lingala na sheng
Niko idhaa niko idhaa
Nko idhaa ya kuteka madem

Niko idhaa niko idhaa
Nko idhaa ya lingala na sheng

Unipakate Sakate
Kubanjuka kila mtu na wake
Unipakate Sakate
Kubanjuka kila mtu na wake Eeh

Verse Three

Lelelilo lelolilo eee
Iye iye mamaa heeey

Tumekuja na lingala na sheng
Tumekuja tu kupiga sherehe
2mekuja na mbogi aisee
Tunakatika mpaka chee

Tumekuja na lingala na sheng
Tumekuja tu kupiga sherehe
2mekuja na mbogi aisee
Tunakatika mpaka chee

Chorus

Niko idhaa niko idhaa
Nko idhaa ya lingala na sheng
Niko idhaa niko idhaa
Nko idhaa ya kuteka madem

Niko idhaa niko idhaa
Nko idhaa ya lingala na sheng

Unipakate Sakate
Kubanjuka kila mtu na wake
Unipakate Sakate
Kubanjuka kila mtu na wake Eeh

Lingala Na Sheng Lyrics by RICO GANG

ALSO, SING TO – Ogopa Mungu Lyrics – MR. SEED

Related Posts