Home GENERAL Mungu Baba Lyrics – Arrow Bwoy – New Song 2020

Mungu Baba Lyrics – Arrow Bwoy – New Song 2020

by Louis
Published: Last Updated on
Mungu Baba Lyrics

Mungu Baba Lyrics – Arrow Bwoy

Love my papa
Dem call mi arrow Bwoy

Mungu Baba Lyrics Verse One

Eeh mungu baba
Kijana wako tena
Ni mimi huyu mbele zako
Nina mambo mengi ya kusema

Ooh mungu baba
Ni mtoto wako tena
Ni mimi huyu mbele zako
Nina mambo mengi ya kusema

Ila naanza na shukurani, shukuranii
Vile umenijenga na mambo fulani, ahaa
Baraka tele, tele
Umenijazia sahani, ahaa

Thank you lord for my family
Thank you for beautiful fans
I pray they will never see calamity
No no noo eeh

I am so thankful, thankful ye ye ye
I am so grateful,
Grateful wo wo woo
I am so thankful, thankful ye ye ye
I am so grateful, I am so grateful yeah

Kila kitu naomba unanipa
Kisha nikutoke, aje
Umenijenga kwa hali na mali
Kesho nijichoche, aje

Ah nimeomba ukanipa
Kesho nikutoke, aje
Umenijenga kwa afya na mali
Kesho nikutoke, aje

Nikutoke ajee
Nikutoke aje

Mungu Baba Lyrics Verse Two

Mi si mtakatifu
Everyday i’m a sinner
Kwa neema na fadhili zako
Ukanipa uzimaa

Kwa maovu ninayotenda
Still you make me a winner
A wnner, a wnner winner
Aii nikumbushe nisisahau
Nikumbushe nisisahau ye ye ye

Acha nikupe shukurani
Mi nikupe shukurani, eeh

Kila kitu naomba unanipa
Kisha nikutoke, aje
Umenijenga kwa hali na mali
Kesho nijichoche, aje

Ah nimeomba ukanipa
Kesho nikutoke, aje
Umenijenga kwa afya na mali
Kesho nikutoke, aje

Nikutoke ajee
Nikutoke aje

Kila kitu naomba unanipa
Kisha nikutoke, aje
Umenijenga kwa hali na mali
Kesho nijichoche, aje

Ah nimeomba ukanipa
Kesho nikutoke, aje
Umenijenga kwa afya na mali
Kesho nikutoke, ajee

Nikutoke ajee
Nikutoke aje

Credit

Arrow Bwoy

ALSO, SING TO Tawala Lyrics – Eko Dydda – New Song 2020

Related Posts