Home GENERAL My baby Lyrics Teamo Cover – Dogo Charlie – New Cover 2020

My baby Lyrics Teamo Cover – Dogo Charlie – New Cover 2020

by Louis
Published: Last Updated on
My baby Lyrics

My baby Lyrics Teamo Cover – Dogo Charlie – Download Mp3 Audio

Verse One

Dogo Charlie ooh

Mmh nakushukuru maana umenibebea
Mtoto wangu umenitunzia
Nina kila sababu ya kujivunia iyee

Na nikikuona nafurahia
Hata huyo mtoto namsikia
Nikimguza nafurahia iyee

Acha nikupende washangae
Unizalie nifurahi
Mtoto tumlee
Mi na wewe

Wasikudanganye unikimbie
We ndo wangu nakujali
Kukucheza ndo siwezi my darling
Ni wewe

Nina ku apia
Nitalea mtoto
Sikufichi tazama kwa macho
Hata akilia mimi ndo babake nitambembeleza

Baby tulia
Ngoja siku yako
Naahidi tutakula kwa vijiko
Ukijifungua tu mimi mume wako utaniweza

Huyo baby ni wangu
Ni wangu
Huyo baby ni wangu
Ni wangu

Verse Two

My lover
Sasa ujana umeshakutoka sababu ya me
Kwa sababu ya me
Only me

So siwezi kucheza nikuache ukilia baby, my baby
Nitaomba msamaha nikikosea my baby
Na ukikosea forgiveness kwako
That is the kind of love
And i promise to be always faithful

Twende kwa mama na papa
Tupokee hizo baraka
Mummy we
My sweet tamuu hee

Basi dance shaku shaku
Cheza kidogo
Moyo unakuita give me jango love
Give me jango love

Basi dance shaku shaku
Cheza kidogo
Moyo unakuita give me jango love
Give me jango love

Huyo baby ni wangu
Ni wangu
Huyo baby ni wangu
Ni wangu

Verse Three

Twendako ni mbaaali
We ndo wangu wangu tu
Kukupoteza ndio sitaki
Aa aah

Kericho nyumbani
Kwenye majani chai tu
Tupunge upepo hewa safi
Aa aah

Acha nikupende washangae
Unizalie nifurahi
Mtoto tumlee
Mi na wewe

Wasikudanganye unikimbie
We ndo wangu nakujali
Kukucheza ndo siwezi my darling
Ni wewe

Huyo baby ni wangu
Ni wangu
Huyo baby ni wangu
Ni wangu

My baby Lyrics Teamo Cover Credit – Dogo Charlie

ALSO, SING TO – Urao Lyrics – Wakali Wao – New Song 2020

Related Posts