Home GENERAL Nilikudanganya Lyrics – Kusah – New Song 2020

Nilikudanganya Lyrics – Kusah – New Song 2020

by Louis
Published: Last Updated on
Nilikudanganya Lyrics

Nilikudanganya Lyrics – Kusah – Download Mp3 Audio

Verse One

Mmmm
Nisamehee
Nilikudanganya

Nilikutumia vikopa kusema nakupenda siyooo
Eti Rashidi kapiga saa sita usiku siyooo
Eti Chode kazidiwa leo nalala kwake
Maaana yuko peke yake
Mmmmm
Nilikudanganya danganya

Juzi nimetoka kukutenda
Nikakupost kwamba nakupenda
Nikazidisha penzi na madenda siyooo

Nakumbuka ulinifumania
Nikakataa nikakubishia
Nikalia nilikuigizia ni uongoo huoo

Nataka sa hivi niache upaka
Ntaka sasa hivi niweke mipaka
Nataka sasa hivi nitulieeeee
Na wewe

Chorus

Uongo huo
Ni uongo huo, Hallo
Uongo huo
Ni uongo

Uongo huo
Mara baby nakupenda
Ni uongo huo
Sitakuja kukutenda
Uongo huo
Nilikudanganya
Ni uongo

Verse Two

Muda mwingine niko na wewe
Alafu bado nachati nao
Rafiki zako uliyonitambulisha hao hao napita nao
Na ile pesa ulolilia katafuta nikakuletea
Walinihonga walinitumia pole

Chakula wanipikia
Wanipigia nakuongopea
Niko Guest waningojea tule

Baby nilikudanganya ndio
Aisha alinisave Juma ndio
Ooh nilifanya mengi ndio
Nisamehee

Nataka sa hivi niache upaka
Ntaka sasa hivi niweke mipaka
Nataka sasa hivi nitulieeeee
Na wewe

Chorus

Uongo huo
Ni uongo huo, Hallo
Uongo huo
Ni uongo

Uongo huo
Mara baby nakupenda
Ni uongo huo
Sitakuja kukutenda
Uongo huo
Nilikudanganya
Ni uongo

Nilikudanganya Lyrics Credit – Kusah

ALSO, SING TO – Mama Lyrics – Ben Pol Ft Goodluck Gozbert – Official Lyrics

Related Posts