Home GENERAL Nipotezee Lyrics – Hamisa Mobetto – New Song 2019

Nipotezee Lyrics – Hamisa Mobetto – New Song 2019

by Louis
Published: Last Updated on
Nipotezee Lyrics

Nipotezee Lyrics – Hamisa Mobetto

Nipotezee Lyrics Verse 1

Zile stress maumivu potea
Nishashindwa uvumilivu kuzoea
Eti labda utabadilika nikangojea
Kumbe zidi vya maficho wanionea
Sasa niache kidogo, kidogo
Sitaki shida mizozo, mizozo
Kichwani wala na ukogo, na ukogo
Ishanipoteaa

Mi naona sina makombo, makombo
Tena kwa si kimombo, kimombo
Usinivuruge ubongo, ubongo
We kaka tembeaaa

Chorus

Mmmh nipotezee
Mmh mmh nipotezee
Mmmh nipotezee
Mmh mmh nipotezee
Mmmh nipotezee
Mmh mmh nipotezee
Mmmh nipotezee
Mmh mmh nipotezee

Nipotezee Lyrics Verse 2

Kila ninalofanya kwako
Wala hukucare
Kosa la jana leo unanifokea
Nenda kila la heri
Nitakuombea, ombea
Bado wa kweli kwa mungu
Ninamuongojea

Sasa niache kidogo, kidogo
Sitaki shida mizozo, mizozo
Kichwani wala na ukogo, na ukogo
Ishanipoteaa

Mi naona sina makombo, makombo
Tena kwa si kimombo, kimombo
Usinivuruge ubongo, ubongo
We kaka tembeaaa

Chorus

Mmmh nipotezee
Mmh mmh nipotezee
Mmmh nipotezee
Mmh mmh nipotezee
Mmmh nipotezee
Mmh mmh nipotezee
Mmmh nipotezee
Mmh mmh nipotezee

ALSO, SING TO Naogopa Lyrics – Rayvanny

Related Posts