Home GENERAL One Night Stand Cover Lyrics By Dogo Charlie

One Night Stand Cover Lyrics By Dogo Charlie

by Louis
Published: Last Updated on
One Night Stand Cover Lyrics

One Night Stand Cover Lyrics By Dogo Charlie – Download Mp3 Audio

Verse One

Mi mama yangu sio daktari
Ama Diana wa Baha
Sikudanganyi my baby
Ju uongo ni mbaya

Hata kazi yangu mi ni ya sufuri
Sio ya kupata pesa
Usiniache my baby
Ukiniacha nitalia

I don’t believe I don’t believe
No money no love
Mbona nakupa moyo
Unaugawa vipande

Nimeumbwa na wivu mi ninawivu
Umenipa maumivu
Sikuwangi mchoyo
Usiniache uende

Aa kwenu nyumbani wanataka ng’ombe
Ole wangu mi masikini, ayee eh
Izo pesa nitazipataje
Nimekosa za nyumbani, ayee eh

Maisha ni mwenda pole
Leo kwa miguu kesho kwa gari, ayie eh
Mwenyezi Mungu tumwombe
Kesho yetu iwe afadhali

Baby all i need
Usiseme umenichoka
Mbona Mbona hauni understand

Kila kitu nikupee
Nami sijabarikiwa
Mbona Mbona hauni understand

Maisha ya kuteseka
Itakwisha na muda tu
Mbona Mbona Hauni understand

Yaani tukipata tule
Tukikosa mwenyezi atatupa
Mbona mbona hauni understand

One Night Stand Cover Lyrics Verse Two

Kila kukicha natafuta kazi za mjini
Ajira zimenikataa
Sielewi ni kwa nini

Kumbe kuna wazee wa manoti
Majirani kwa ploti
Ukienda kusaka ajira
Kwako ndo wanabisha hodi

Atadanganya ameenda Salon
Kumbe yuko Outing
Wenzako wanajibamba
Uko job unasaka money

I don’t believe I don’t believe
No money no love
Mbona nakupa moyo
Unaugawa vipande

Nimeumbwa na wivu mi ninawivu
Umenipa maumivu
Sikuwangi mchoyo
Usiniache uende

Aa kwenu nyumbani wanataka ng’ombe
Ole wangu mi masikini, ayee eh
Izo pesa nitazipataje
Nimekosa za nyumbani, ayee eh

Maisha ni mwenda pole
Leo kwa miguu kesho kwa gari, ayie eh
Mwenyezi Mungu tumwombe
Kesho yetu iwe afadhali

Baby all i need
Usiseme umenichoka
Mbona Mbona hauni understand

Kila kitu nikupee
Nami sijabarikiwa
Mbona Mbona hauni understand

Maisha ya kuteseka
Itakwisha na muda tu
Mbona Mbona Hauni understand

Yaani tukipata tule
Tukikosa mwenyezi atatupa
Mbona mbona hauni understand

One Night Stand Cover Lyrics Verse Three

Kumbe wewe ni kupe
Wewe ni kupe
Pesa za kupakwa makucha
Wewe ni kupe

Mara za kusukwa unataka
Wewe ni kupe
Kumbe unanicheza
Unaninyonya mdogo mdogo

Huwezi kosa kwa butcher
Wewe ni kupe
Mbona sa unanitesa
Wewe ni kupe

Nimekuogopa kabisa
Wewe ni kupe
Ebu nenda salama
Unaninyonya mdogo mdogo

Sijali Lyrics – Mr Seed Ft Timmy Tdat

One Night Stand Cover Lyrics By Dogo Charlie

You may also like