Home GENERAL Shery Coco Lyrics – Abdukiba ft Gnako

Shery Coco Lyrics – Abdukiba ft Gnako

by Louis
Published: Last Updated on
Shery Coco Lyrics

Shery Coco Lyrics – Abdukiba ft Gnako

My shery coco madanga tuchape viboko
Message bobo zima tuwakomoe komo
My shery coco nipe nijilie vinono
Tuwape viapo unizalie watoto

We tuliza ball ujana ni maji ya moto
Hawavumi wamo sokoro wa nini makoro
We tuliza ball na tuwe makini walai

Kweli wewe wa pekee
Acha mimi nijigambe
Nimelowa tepetepe
Akili mbili kasoro
Umenipunguza wenge
Mpaka tunafanana

Babe mi nishakwele
Nishakwele nishakwelewa
Piga pini piga ndele
Piga ndele ndelewa

Tusonge mbele kwa mbele
Kwa mbele kwa mbele mbelewa
Washamba wanaona gere
Nyogere nyogerewa

Eeh katika ngokoi
Katika ngokoi
Katika ngokoi
Katika ngokoi

ALSO, SING TO Mungu Anakuona Lyrics Nay wa Mitego ft. Mtafya

Shery Coco Lyrics Verse Two

Shika moyo wa mkataba
Walete choko choko unakaba
Umenitisha miji ni mahaba(Haba haba)

Nyoka hatulii pangoni
Pangoni pangoni
Akikuona hasikii haoni
Haoni haoni

Nipoteze wanisake kwa tochi
Wateseka wanasaga magoti
Bendera i nusu mlingoti

Kama kesi wakupeleke kwa korti ee
Najinenepea ameridhia
Nakula kisela, kisela kisela

Kidaruse daruse(Panda)
Daruse daruse(shuka)
Daruse daruse(Panda panda)
Daruse daruse(shuka)

Mchumba kiboko kibo
Kiboko boko kibo(Wewe)
Mchumba kiboko kibo
Kiboko boko kibo

Eeh katika ngokoi
Katika ngokoi
Katika ngokoi
Katika ngokoi

Related Posts