Home GENERAL Ukiwa Mbali Lyrics – Sol Generation Ft Sauti Sol

Ukiwa Mbali Lyrics – Sol Generation Ft Sauti Sol

by Louis
Published: Last Updated on
Ukiwa Mbali Lyrics

Ukiwa Mbali Lyrics – Sol Generation Ft Sauti Sol

Sol Generation
Merry Christmas
To the Nation

Verse One

Tulianza mwaka tukiwa wengi
Wengine hawakumaliza
Tukapanga nayo mipango mingi
Lakini chache zikatimizwa
Sasa sherehe kuchacha

Wengine kwa paa
Count your blessings
Vile inafaa
Ya mola ni mengi
Shetani hawezi pangua

 

Salama kwako mama
Nairobi kuko sawa
Nilipatana na vijana
Tukaimba Extravaganza
Crystal akajulikana
Asante Maulana
Haki ningeweza mama
Nifungue macho nikuone

Chorus

Nikiwa mbali
Nakungoja natamani
Sijui nitafanyeje
Krisimasi nile na wewe
Ukiwa mbali
Nakungoja natamani
Sijui nitafanyeje
Nifunge mwaka na wewe

Ukiwa Mbali Lyrics Verse Two

Hakuwezi kuwa na sherehe bila wewe
Mpenzi harakisha usichelewe
Nilizaliwa december kama wewe
Njoo njoo nibembeleze

Moyoni ni mengi ninatarajianga
Na ukipita mbinguni na dunia
Ili niwe na wewe muda unawadia
Njoo nile rhumba na wewe

Timing imeharibiwa na kazi
Na sijui nitafanyaje
Nichome moja na wewe
Niko grinding
Na nimekushikia zawadi
Yaani sijui nitafikaje
Ningependa nikupe mwenyewe

Chorus

Nikiwa mbali
Nakungoja natamani
Sijui nitafanyeje
Krisimasi nile na wewe
Ukiwa mbali
Nakungoja natamani
Sijui nitafanyeje
Nifunge mwaka na wewe

Ukiwa Mbali Lyrics Verse Three

Ooooo oooo oooo ooo
Anywhere you are is home
Naomba krismasi nile na wewe
Ooooo oooo oooo ooo
Anywhere you are is home
Naomba krismasi nile na wewe

Chorus

Nikiwa mbali
Nakungoja natamani
Sijui nitafanyeje
Krisimasi nile na wewe
Ukiwa mbali
Nakungoja natamani
Sijui nitafanyeje
Nifunge mwaka na wewe

ALSO, SING TO YESU ANA Lyrics – Wahu Ft Size 8 Reborn – New Song

Related Posts